ISO 22000: 2018 / HACCP
An ba mu kyautar Tsarin Gudanar da Tsaron Abinci na ISO22000: 2018-Bukatun ga kowace ƙungiya a cikin sarkar abinci (Based HACCP) da bin buƙatun fasaha (s): CNCA/CTS 0027-2008A (CCAA 0017-2014) farin shayi, black tea, dark tea,oolong tea, flower tea, herbal tea and Processing of teabag,flavored tea and Green tea powder
Tsarin HACCP
An ba da takardar shaidar don bin GB/T 27341-2009 Analysis Hazard da Critical Control Point (HACCP) Babban Bukatun Tsarin Tsarin Abinci
GB 14881-2013 Gabaɗaya Dokokin Tsafta don Haɗarin Hatsarin Samar da Abinci da Mahimman Mahimman Bayanai (HACCP) Ƙarin Bukatu V1.0
Tsarin HACCP yana aiki a cikin Yanki masu zuwa:
Marufi na Green shayi,Farin shayi, Black shayi, Dark shayi,Oolong shayi,Flower shayi da ganye shayi;Tsarin gauraya shayi da kuma shayi foda.
EU Organic
An tabbatar da shi daidai da NASAA Organic and Biodynamic Standard
Mai Amincewa: IOAS (Reg#: 11) - ISO/IEC 17065 & Daidaitan EU
Iyakar iyaka: Category D: Kayan Aikin Noma da Aka sarrafa Don Amfani da su azaman Abinci
Ƙungiyar Takaddun shaida ta EU: CN-BIO-119
Daidai da Dokokin Majalisar (EC) 834/2007 Mataki na ashirin da tara (1) & (EC) 889/2008
An fitar da wannan takarda bisa ga Doka (EU) 2018/848 don tabbatar da cewa mai aiki (o, ƙungiyar masu aiki - duba Annex) ya cika buƙatun wannan Dokar.
Dajin Ruwa
Ƙungiyar Rainforest Alliance tana aiki don adana rayayyun halittu da kuma tabbatar da dorewar rayuwa ta hanyar canza ayyukan amfani da ƙasa, ayyukan kasuwanci da halayen masu amfani.Daga manyan kamfanoni na kasa-da-kasa zuwa kanana, kungiyoyin hadin gwiwa na al’umma, muna shigar da ‘yan kasuwa da masu sayayya a duk duniya a kokarinmu na kawo kayayyaki da ayyuka da aka samar cikin kulawa zuwa kasuwannin duniya.
FDA
Takaddun shaida na FDA takarda ce mai ƙunshe da bayani game da tsarin samfur ko matsayin tallace-tallace.